Quận 11Chính chủ Bán nhà 97/109 lý nam đế , phường 7, quận 11- Giá bán : 5,4 tỷ TL- Diện tích : 3,1x9m. Dtcn: 27m2- Kết cấu : 1...
GIÁP MTD NGAY TRUNG TÂM TÂN KHAI,P7,QUẬN 11. GIÁ: 5Tỷ280 diện tích: 4.3m x 13m vuông vức 55.9m2 KC: 1Trệt 2Lầu Sân Thượng 4Phòng ngủ trống diện tích lớn 5toilet...
Cần bán gấp nhà Q11 ngay Tôn Thất Hiệp và 3/2 ,Giáp Q10 - Diện tích: 4 x 10 nở hậu - Nhà 1 trệt , 2 lầu , đúc...
Chính chủ gấp bán mặt tiền 8m Minh Phụng - Lạc Long Quân trung tâm Q11 sát bên Công viên Đầm Sen thông các tuyến ra Võ Văn Kiệt -...
💥💥 Mô tả: - Kết cấu BTCT 1 trệt 2 lầu sân thượng, 4 phòng ngủ 4toilethị - Hẻm ba gác thông qua Đường 3/2. - Vị trí ngay Lê...
MTKD Sầm uất mọi ngành nghề , thuận tiện giao thông, gần chợ , gần trường học cấp 1, 2 , 3 (trường quốc tế , trung tâm hành chính,...
Bán nhà 370/41 Minh Phụng 6 x 10m Trệt 1 lẦu góc 2 MT hẻm xe hơi, khu bàn cờ + Vị Trí: Trung tâm đắc địa, khu người hoa...
** Nhà 1 trệt, 1 lầu, chỗ để xe rộng rãi , giếng trời , gồm phòng khách , bếp, 2 phòng ngủ lớn, 3 phòng vệ sinh, nhà mới...
[BÁN NHÀ QUẬN 11] Sát mặt tiền 3/2 – nhà đẹp vuông A4 – giá hiếm khó tìm • Đường Trần Quý – Lê Đại Hành – diện tích 26m²...
Nhà riêng tại Hẻm 32 Đường Ông Ích Khiêm, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm sự tiện nghi...
🏡 Bán nhà ngay vòng xoay Lê Đại Hành – Quận 11 📐 diện tích: 3,75m x 10m, hẻm ~4m thông thoáng 🏠 Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu...
🍀 ĐÚNG 1 CĂN SÓT LẠI🍀 BÁN NHÀ QUẬN 11 - 3 TẦNG BTCT - 4 phòng ngủ - TIỆN CẢI TẠO - VÀI BƯỚC RA MẶT TIỀN - 43M2...
💥 CHỈ 186 triệu/m2 - QUÁ RẺ CHO 1 CĂN MẶT TIỀN - NHỮNG CĂN KHÁC TRONG KHU VỰC NÀY GIÁ BÁN ĐÃ GẦN 8 tỏi 🏠Quận 11 💎 7...
GIẢM NGAY 700TR. GIÁ CHÀO MỚI 5.8 TỶ!( BỚT LỘC NHẸ)🚘🚘🚘 QUÁ HIẾM QUẬN 11 – LẠC LONG QUÂN GẦN ĐẦM SEN - HẺM 6M - LÔ GÓC - XE...
🌹🌹Hoa hồng 1% nhận đủ 👏👏nhà bề ngang 5M cực hiếm Khu CƯ XÁ BÌNH THỚI P8 Q11 Bán nhà 159/4 lò siêu p8 q11 hẻm thẳng hẻm cụt an...
🏡 BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ 2 MẶT TIỀN – VỊ TRÍ ĐẸP QUẬN 11 📍 Địa chỉ: 5/31 Trịnh Đình Trọng, Phường 5, Quận 11 🚪 Đường trước nhà 5m,...
Chính chủ cần bán gấp trước tết Nhà Hẻm Bình Thới - Q11, 5x16m, nở hậu 7m, công nhận gần 80m2- Giá: 5,5 tỷ ( thương lượng)- Vj trí: Hẻm...
Bán nhà mẹ bồng con, 370/41 căn góc 2MT hẻm XH đường Minh Phụng 6 x 10m Trệt 1 lẦu+ Vị Trí: Trung tâm đắc địa, khu người hoa Q11,...
Cần bán nhà HXH 68/5 Xóm Đất Phường 8 Quận 11 .• Diện tích: 3,06x10,2m • diện tíchCN 32m2 • diện tích sàn 84m2 • Kết cấu trệt 2 lầu...
🏚️🏚️ Bán 8 lô đất hẽm 8m thông Đường Hoà Bình P5 Q11 ( đối diện đầm sen ) thông hẽm 337 Lạc Long Quân Lô 1 , Lô 2,...