Chính chủ cần bán gấp nhà 1 trệt 3 lầu ngay Đường Lạc Long Quân Quận 11 Ngang 4m dài 4m nhà 1 trệt 3 lầu Sổ Hồng Riêng Giá...
Nhà Bán 152/36/15A3 Lạc Long Quân, Phường 3 Quận 11 - Nay Là Phường Bình Thới - Diện tích: 4.4m x 12m nở hậu 4.8m - Kết cấu: Trệt 2...
🌹KHU VIP Q11 - 4 TẦNG - MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH - XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ ✅ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng gồm 6pn 6wc,...
Chính chủ giảm 200triệu còn 5.9 tỷ • nhà lạc long quân • giá nhỉnh 92triệu/m2 • hẻm 4m thông • 64m2 (3.8x18) • 64m² CN đủ (3.8x18)– sổ vuông...
- Nhà chính chủ có sổ Hồng diện tích 3m5×7m (nở hậu 3m6) _ 1 trệt 2 lầu ,2 phòng , 2 tolet , có ban công , hẻm 3m...
Bán nhà 161D/104/70 nhà 3 mặt tiền đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11. Thuận tiện kinh doanh mua bán mọi ngành nghề, mặt tiền 16m mới mở, đối...
Chính chủ gấp bán mặt tiền 8m Minh Phụng - Lạc Long Quân trung tâm Q11 sát bên Công viên Đầm Sen thông các tuyến ra Võ Văn Kiệt -...
MTKD Sầm uất mọi ngành nghề , thuận tiện giao thông, gần chợ , gần trường học cấp 1, 2 , 3 (trường quốc tế , trung tâm hành chính,...
hình thật 100% Bán nhà vị trí cực hiếm tại 161D/104/70 Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11 nhà giá 1 tỷ 600 triệu có hoa hồng 💸 👉 Nhà...
💥 CHỈ 186 triệu/m2 - QUÁ RẺ CHO 1 CĂN MẶT TIỀN - NHỮNG CĂN KHÁC TRONG KHU VỰC NÀY GIÁ BÁN ĐÃ GẦN 8 tỏi 🏠Quận 11 💎 7...
GIẢM NGAY 700TR. GIÁ CHÀO MỚI 5.8 TỶ!( BỚT LỘC NHẸ)🚘🚘🚘 QUÁ HIẾM QUẬN 11 – LẠC LONG QUÂN GẦN ĐẦM SEN - HẺM 6M - LÔ GÓC - XE...
CHÍNH CHỦ XUẤT CẢNH, BÁN GẤPNHÀ MẶT TIỀN SỐ 104 LẠC LONG QUÂN, Phường 3, Quận 11.NHÀ SIÊU MỚI, ĐẸP Y HÌNH, CÁCH ĐẦM SEN CHỈ 10 PHÚT ( hình...
💎 BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH – LẠC LONG QUÂN, Q.11 📐 DT: 3.5 x 14m 🏗 Kết cấu: BTCT – trệt, 2 lầu, sân thượng 💥 Ưu điểm...
🏠 [Quận 11] 💰 Giá bán 9,5 tỷ !! Hẻm xe hơi đường Lạc Long Quân, P.3, Q.11 🌿 DT 4m x 13,6m, công nhận 53.3m², DT sàn 149.7m² 🌿...